นกฮูกแอนด์เดอะแก๊ง
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

จะสั่ง HID Convertion kit ใครฝากอะไรมาด้วยไหม๊ครับ ติดตั้งฟรีนะ แต่....

4 posters

Go down

จะสั่ง HID Convertion kit ใครฝากอะไรมาด้วยไหม๊ครับ ติดตั้งฟรีนะ แต่.... Empty จะสั่ง HID Convertion kit ใครฝากอะไรมาด้วยไหม๊ครับ ติดตั้งฟรีนะ แต่....

ตั้งหัวข้อ  PinkZombie! Sun Aug 09, 2009 7:04 pm

ลูกค้าประจำอู่รถแต่งของผม (Supra สีขาวอ่ะ)
เค้าฝากสั่งไฟหน้าใหม่
ใครอยากได้ไฟหน้า HID สั่งมาพร้อมกันเลยก็ได้นะครับ จะได้แชร์ค่าส่งกัน

ไม่แพงอย่างที่คิด ประมาณ $120 ได้

ติดตั้งโดยช่างชำนาญการ ฟรี ผลงานทำมาแล้ว 8 คัน แต่....
ขอลูกมือชั้นเยี่ยม 1 คน (คุณนั่นแหละ ช่วยกันทำ เด๋วเดียวเสร็จ)

ประกาศไปงั้น... ตังไม่คิด
หาคนสืบทอดวิชาอยู่ เด๋วผมกลับไป ไม่มีใครทำเป็น
ฝากป่าวประกาศให้พี่น้องทราบโดยทั่วกันด้วยเน้อออออ

จะสั่ง HID Convertion kit ใครฝากอะไรมาด้วยไหม๊ครับ ติดตั้งฟรีนะ แต่.... Color
จะสั่ง HID Convertion kit ใครฝากอะไรมาด้วยไหม๊ครับ ติดตั้งฟรีนะ แต่.... Vision

ผลงานที่ผ่านมา
JDM Style ไฟหน้าขาวอมฟ้า ไฟตัดหมอกเหลือง หลอดอื่นๆ ขาวจั๊ว
คันนี้หนูทดลอง.....
จะสั่ง HID Convertion kit ใครฝากอะไรมาด้วยไหม๊ครับ ติดตั้งฟรีนะ แต่.... IMG_5764_fhdr

รถรุ่นพี่ที่ SF
แต่ก่อนHIDขาวจั๊ว ตอนนี้เปลี่ยนใจ กลายเป็นขาวอมฟ้าไปแล้ว (ภาพเก่าอ่ะ สมัยยัง HID ขาวอยู่)
จะสั่ง HID Convertion kit ใครฝากอะไรมาด้วยไหม๊ครับ ติดตั้งฟรีนะ แต่.... IMG_6030

รถลูกค้าประจำ ให้ทำทุกอย่าง
จะสั่ง HID Convertion kit ใครฝากอะไรมาด้วยไหม๊ครับ ติดตั้งฟรีนะ แต่.... IMG_6907_fhdr_2
PinkZombie!
PinkZombie!
Moderator
Moderator

ขึ้นไปข้างบน Go down

จะสั่ง HID Convertion kit ใครฝากอะไรมาด้วยไหม๊ครับ ติดตั้งฟรีนะ แต่.... Empty Re: จะสั่ง HID Convertion kit ใครฝากอะไรมาด้วยไหม๊ครับ ติดตั้งฟรีนะ แต่....

ตั้งหัวข้อ  WinGuMP Tue Aug 11, 2009 5:15 am

หงะ ไม่มีตังค์
WinGuMP
WinGuMP
นักเรียน Pre MBA (Lv.2)
นักเรียน Pre MBA (Lv.2)

จะสั่ง HID Convertion kit ใครฝากอะไรมาด้วยไหม๊ครับ ติดตั้งฟรีนะ แต่.... Empty Re: จะสั่ง HID Convertion kit ใครฝากอะไรมาด้วยไหม๊ครับ ติดตั้งฟรีนะ แต่....

ตั้งหัวข้อ  loan_za Tue Aug 11, 2009 5:19 am

อันนี้ขอผ่านครับ

ของเก่ายังมองเห็นทางอยู่

(หมายเหตุ: เงินไม่มี กร๊ากกก)
loan_za
loan_za
Moderator
Moderator

ตั้งหัวข้อ  KwaN'' Tue Aug 11, 2009 10:21 pm

โอ้ เท่จิงๆ afro

KwaN''
นักเรียน ALP
นักเรียน ALP

ขึ้นไปข้างบน